July 9, 2020

policewalaa

पत्र नव्हे शस्त्र

मुख्यमंत्री साहेब राज्याची अर्थव्यवस्था सुधारण्यासाठी दारूची दुकाने सुरू करणे हाच पर्याय होता का ?

लक्ष्मण बिलोरे

जालना – कोरोना विषाणूंचा प्रादुर्भाव रोखण्यासाठी शासनाच्या वतीने संपूर्ण देशभरात लाॅकडाउन जाहीर करण्यात आले होते, त्यानुसार महाराष्ट्रातील महाआघाडी सरकारनेही लागले , लाॅकडाउनची खडक अंमलबजावणी केली .

बाजार पेठ बंद , ढाबे बंद , हाॅटेल्स बंद , दारूची दुकाने बंद , यामुळे कशे आनंदात चालले होते. दारूड्या नवऱ्याची चिल्यापिल्याचे पार्टी जाम मजेत होती नवऱ्याने दारू सोडल्याने नक्किच देव पावल्याची भावना वाढीस लागली होती. दरम्यान , राज्यसरकारने दारूबंदीमुळे राज्याची अर्थव्यवस्था बिघडली असल्याचे विधान केले आणि परवा दारूच्या दुकाना सुरू करण्याचे आदेश दिले . त्यामुळे राज्यातील महिला सरकारवर नाराज झालेल्या आहेत दारूडयांचा तोच हैदोस सुरू राहणार आहे दारूच्या दुकाना सुरू केल्याने घराघरात भांडण,तंटे,कलह माजणार आहे. मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी यातून काय साध्य केले.

Posts Slider

website Design by Kavyashilp Digital Media 7264982465
error: Content is protected !!