June 3, 2020

policewalaa

पत्र नव्हे शस्त्र

धक्कादायक” नांदेड जिल्ह्यात आज दिवसभरात 9 रुग्णांची भर, यात एका 6 वर्षीय चिमुकलीलाही कोरोनाची बाधा

नांदेड दि २३ :- राजेश एन भांगे – जिल्ह्यातील शनिवारी दि 23 मे 2020 रोजी सांयकाळी प्राप्त झालेल्या एकूण 135 अहवालानुसार 120 अहवाल निगेटिव्ह प्राप्त झाले आहेत.त्या पैकी 6 अहवाल पॉसिटीव्ह व सकाळी 3 रुग्णांचे स्वाब पॉसिटीव्ह आल्यामुळे नांदेड ची एकून पॉसिटीव्ह रुग्णांची संख्या 125 झाली आहे.

आज सायंकाळी प्राप्त झालेल्या 6 पॉझिटिव रुग्णांपैकी करबला भागातील दोन रुग्ण (एक पुरुष वय वर्ष 38 – एक मुलगी वय वर्ष – 6)
व कुंभार टेकडी येथील 2 रुग्ण (एक पुरुष वय वर्षे 15 व एक स्त्री वय वर्ष 28) आणि उपजिल्हा रुग्णालय मुखेड येथील 2 रुग्ण (एक पुरुष वय वर्ष 24 व एक स्त्री वय वर्ष 22) असे तीन पुरुष, एक 6 वर्षी मुलगी, व दोन स्त्रिया असे एकूण 6 कोरोना पॉसिटीव्ह रुग्ण आढळे असून सर्व रुग्णांवर औषध उपचार सुरू असून त्यांची प्रकृती स्थिर आहे.
व तसेच ग्रामीण रुग्णालय बारडच्या कोविड सेंटर येथील 1 रुग्ण डॉक्टर शंकरराव चव्हाण शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयातील 2 रुग्ण. आज दिवसभरात असे 3 रुग्ण बरे झाल्यामुळे, त्यांना रुग्णालयातून सुटी देण्यात आली आहे,
आत्तापर्यंत नांदेड जिल्ह्यातून 125 रुग्णांपैकी 55 जणांना रुग्णालयातून सुट्टी देण्यात आली आहे व उर्वरित 62 रुग्णावर औषध उपचार चालू आहेत.

एकूण 125 रुग्णांपैकी 6 रुग्णांचा मृत्यू झालेला आहे, 55 रुग्ण बरे झाल्यामुळे त्यांना रुग्णालयातून सुटी देण्यात आली आहे, उर्वरित 62 रुग्णांपैकी 6 रुग्ण हे डॉक्टर शंकरराव चव्हाण वैद्यकीय महाविद्यालय, नांदेड पंजाब भवन कोवीड सेंटर,, यात्री निवास कवडी सेंटर येथे 49 रुग्ण, उपजिल्हा रुग्णालय मुखेड येथे 5 रुग्ण, ग्रामीण रुग्णालय भोकर येथे 1 रुग्ण व ग्रामीण रुग्णालय बिलोली येथे 1 रुग्ण असून सर्व रुग्णांवर औषध उपचार सुरू असून त्यांची प्रकृती स्थिर आहे.

✔️नांदेड जिल्ह्यातील एकूण कोरोना अहवाल.

☑️ आज दिवसभरात 9 पॉझिटिव रुग्णांची भर
☑️यात करबला भागातील एका 6 वर्षी मुलीचा समावेश.
☑️ एकूण रुग्ण संख्या 125वर.
☑️ 55 बरे होऊन घरी
☑️ 2 पॉसिटीव्ह रुग्ण फरार.
☑️6 कोरोना पॉसिटीव्ह रुग्णांचा उपचारादरम्यान मृत्यू.
☑️62 रुग्णांवर उपचार सुरू.
#Playmarathinews
दरम्यान नागरिकांनी सुरक्षित राहावे. अत्यावश्यक कामाशिवाय घरा बाहेर पडू नये असे आवाहन जिल्हा शल्यचिकित्सक डॉ.निळकंठ भोसीकर यांनी केले आहे.

Advertisements

Posts Slider

website Design by Kavyashilp Digital Media 7264982465
error: Content is protected !!