April 1, 2020

policewalaa

पत्र नव्हे शस्त्र

चिखली कृषी उत्पन्न बाजार समिती चे संचालक यांच्या वर गुन्हा दाखल ,

गोडाऊन वर छापा
राशन चा माल जप्त ,

हनिफ शेख ,

अंढेरा.

चिखली येथील तहसिलदार यांना मिळालेल्या गुप्त माहिती च्या आधारे त्यांनी आज मेरा खुर्द येथे एका गोडाऊन वर छापा मारून मोठ्या प्रमाणात राशन चा माल जप्त केला आहे हा माल गोडाऊन चिखली कृषी उत्पन्न बाजार समिती चे संचालक यांचा आहे ,

या संदर्भात पोलीस विभागा कडून मिळालेल्या माहिती नुसार तहसिलदार अजित येलें यांना गुप्त माहिती मिळाली असता त्यांनी मेरा खुर्द येथील बंद अवस्थेत असलेल्या जिनिंग वर गेले असता त्यांना mh 20 bt , 3995 ही गाडी दिसली या गाडीत गहूचे कट्टे भरलेले होते जिनिंग च्या गोडाऊन मध्ये पाहिले असता आत तांदूळ आणि गहू चा साठा आढळून आला या मालाची किंमत 5 लाख 11 हजार रुपये आहे , तहसिलदार येलें यांनी दिलेल्या तक्रारी वरून आरोपी मनोज पांडुरंग खेडेकर यांच्या विरोधात जीवनावश्यक अधिनियम नुसार गुन्हा दाखल करण्यात आला असून पुढील तपास अंढेरा पोलीस करीत आहे , परिसरात खळबळ उडाली आहे

Posts Slider

website Design by Kavyashilp Digital Media 7264982465
error: Content is protected !!