July 9, 2020

policewalaa

पत्र नव्हे शस्त्र

न्युज 18.ईडीया टीवी चा अँकर अमीश देवगन यांच्यावर व टी व्ही चॅनल विरोधात व तात्काळ कारवाई करण्यात यावी.

निवेदन सादर ,

अमीन शाह

गेवराई/प्रतिनिधी

न्युज 18.ईडीया टीवी चा अँकर अमीश देवगन यांच्यावर व टी व्ही चॅनल विरोधात व तात्काळ कारवाई करण्यात यावी. यान् मागणीसाठी गेवराई शहरात तहसील कार्यालय व पोलीस स्टेशन मध्ये सोशल डीसट्नसिंग चा पालन करून निवेदन देण्यात आले
न्युज 18 चा अँकर अमिश देवगण याने मुस्लिम समाजाच्या भावना दुखावणारे विधान चॅनल वर केले असून अश्या समाजकंटक अँकर व टी व्ही चॅनल विरुद्ध कायदेशीर कारवाई करून मुस्लिम समाजाला न्याय द्यावा या मागणीसाठी 17 जून रोजी गेवराई शहरातील मुस्लिम समाजाने सोशल डिस्टनसिंग चे पालन करीत तहसीलदार व पोलीस ठाण्यात जाऊन निवेदन दिले या प्रसंगी मैलाना शबीर साहब,अंसारी याकूब साहब. उपनगरअक्षध्य शेख खाजा मामु अँड.अब्बास साहेब.अल्ताफ कच्ची.नवीन मशायक. नगरसेवक. एजाज मोमीन.व मोठ्या प्रमानात मुस्लीम समाज उपस्तीत होता

Posts Slider

website Design by Kavyashilp Digital Media 7264982465
error: Content is protected !!