May 29, 2020

policewalaa

पत्र नव्हे शस्त्र

लोणीचे ग्रामसेवक राजेंद्र भोवते लाचलुचपत प्रतिबंधक अधिकार्यांच्या जाळ्यात.!

सौ.पदमाताई प्रभाकर मुंजेवार

वर्धा – जिल्ह्यातील देवळी तालुक्यातील आगरगांव येथील तक्रारदार 29 वर्षीय युवकांनी मिळालेल्या कंत्राट नुसार लोणी देवळी तालुक्यातील लोणी ग्रामपंचायत अंतर्गत पैंटिंग चे काम केले होते. व काही काम हे बाकी होते व केलेल्या कामाचं बिल एकूण 1,40, 000/-रु तक्रारदार यांना मिळाले होते.. तरी काढून दिलेल्या बिलाचा मोबदला म्हणून देवळी पंचायत समितीमध्ये कार्यरत असलेले ग्रामसेवक राजेन्द्र आत्माराम भोवते यांनी तक्रारदार यांना 7 हजार रूपयांची मागणी केली होती. तडजोडी अंती 5000/-रु ची मागणी करून उर्वरित 2000/-रु नंतर देण्याबाबत चे पडताळणी दरम्यान स्पष्ट मागणी करून ग्राम सेवक राजेन्द्र आत्माराम भोवते यांनी आज 22 मे रोजी पंचासमक्ष लाच रक्कम स्वीकारल्याने देवळी पोलीस स्टेशनला गुन्हा नोंद करण्यात आला आहे.
पोलीस अधिक्षक श्रीमती रश्मि नांदेडकर लाच प्रतिबंधक विभाग नागपूर परिक्षेत्र, नागपूर, श्री.राजेश दुद्दलवार, अप्पर पोलीस अधिक्षक, परिक्षेत्र नागपूर, श्री.विजय माहुलकर पोलिस उप अधीक्षक, परीक्षेत्र नागपूर यांच्या मार्गदर्शनाखाली श्री. गजानन विखे, पोलीस उपअधीक्षक,सुहास चौधरी, पोलीस निरीक्षक, पो.हवा रोशन निंबोलकर, नापोका अतुल वैद्य ,पोशी सागर भोसले,कैलास वालदे, मपोशी पल्लवी बोबडे, अपर्णा गीरजापुरे सर्व लाचलुचपत प्रतिबंधक विभाग वर्धा यांनी कार्य वाही केली.

Advertisements

Posts Slider

website Design by Kavyashilp Digital Media 7264982465
error: Content is protected !!